Thông số cáp: 20AWG-12AWG đường kính cáp: Tối đa 12mm
Sự bảo đảm: 5 năm Mức độ chống thấm nước: IP67
Làm nổi bật:
phích cắm điện không thấm nước
đầu nối nguồn tròn
Đầu nối nguồn kín nước góc phải
Đầu nối nguồn chống nước 2 chân 90 độ với phích cắm nam nữ IP67
Mô tả Sản phẩm:
Đầu nối góc phải chống nước 2 pin có thể được sử dụng tốt cho một số ứng dụng chỉ có không gian hạn chế hoặc vị trí đặc biệt, chẳng hạn như hộp điều khiển, giá đỡ PCB, bộ sạc pin, lắp đặt thiết bị công nghiệp.
1. Multicore là tùy chọn, chẳng hạn như 2 pin, 3 pin ... và nhiều hơn nữa.
2. Kết nối góc bên phải
3. Kiểu kết nối: cáp với cáp
4. Chứng nhận: UL, TUV, RoHs, CQC, CE
5. Dòng điện tối đa: 20A / 300V
6. Cấp bảo vệ IP67
Thông tin cơ bản :
Chế độ kết nối: Khóa kéo chống thấm kết nối
Hình dạng kết nối: Đầu nối góc phải (90 độ)
Loại trình kết nối : Đầu nối lắp ráp / bảng điều khiển
Màu kết nối: Đen, xanh, vàng
Cấp độ chống thấm nước: IP67
Thông số kỹ thuật:
Đặc điểm kỹ thuật cáp: 20AWG-12AWG
Phạm vi đường kính cáp: 4,5mm-12 mm
Đường kính tiếp xúc * Không. Φ1.0-Φ2.4
Dòng điện định mức (A): 20A
Điện áp hoạt động (AC.V.rms): 500V
Chịu được điện áp (AC.V) 1 phút: 1500V
Các ngành công nghiệp ứng dụng:
Thiết bị sân khấu Lưới điện thông minh Đèn LED
Thiết bị y tế Ắc quy Tự động hóa
Thiết bị năng lượng mặt trời Thiết bị tàu Nông nghiệp
Thiết bị điện Thiết bị phương tiện Ebike / xe máy
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%